Symbianize Forum

Most of our features and services are available only to members, so we encourage you to login or register a new account. Registration is free, fast and simple. You only need to provide a valid email. Being a member you'll gain access to all member forums and features, post a message to ask question or provide answer, and share or find resources related to mobile phones, tablets, computers, game consoles, and multimedia.

All that and more, so what are you waiting for, click the register button and join us now! Ito ang website na ginawa ng pinoy para sa pinoy!

Samsung Galaxy S4 Thread (All versions para masaya)

Nagbackread ako parang basher ka sa aming mga S4 users ah! :rofl:

hmmm.. Yan din sana kukunin ko and I could wait for that Note 3, yun nga lang knox na sya agad and goodbye warranty na if rooted. So I chose S4 kaya sa kalagayan ko ngayon safe pa ako sa Efuse count and blown Efuse. :rofl: Maybe i'll be upgrading someday with knox and 4.3 or even 4.4, at least after my warranty expires.. :salute: Pero matibay daw screeny nyan bro. :thumbsup:

di naman po sya basher sir,ehehe,dami na po contributions si sir dark1j dito sa atin.:thumbsup:

meron na ata upcoming solution para hindi mag trip yung knox flag kahit mag root(merun na naman tayo pagkakaabalahan ehe)eto yung"root dela vega" sounds weird pero sya si ralph dela vega ng at&t mobility,root,downgrade,flashing of stock fw ok lang pero yung custom recovery at kernel wala pa sa ngayon.

same with you sir deadma muna sa upcoming update na yan,stay tune muna sa mga eksperto,in the mean time nasa safe na fw(unlock bootloader) pa tau(mga at mg5) pwede pa sa customization

actually nka i9505 dn ako dati..kya lng pndla ko na sa pinas..and about sa efuse..pag kklam ko may efuse dn ang s4..deactivated nga lng..pag update ng 4.3 ma activate dn yan (kc po pag kakalam ko ng efuse nsa board yan..d bsta bsta mkkpag lagay ang sammy nyn s sw update kng wla tlga ung board):D

for the record..d po ako basher..:lol:

Naconfirm na po ba yung sa efuse na yan?deadboot cgurado once na trigger yan.:upset:
 
Last edited:
Good day mga ka s4. Ask ko lang bakit everytime mag change font ako, Knox stop working. Nu kaya yun?
 
Last edited:
actually nka i9505 dn ako dati..kya lng pndla ko na sa pinas..and about sa efuse..pag kklam ko may efuse dn ang s4..deactivated nga lng..pag update ng 4.3 ma activate dn yan (kc po pag kakalam ko ng efuse nsa board yan..d bsta bsta mkkpag lagay ang sammy nyn s sw update kng wla tlga ung board):D

for the record..d po ako basher..:lol:

Ah akala ko basher ka. :lmao: Patay nasa ibang bansa ka pa pala, paano naman region lock issue ng NOTE mo? Ako nga mas mura sa Dubai yung s4 pero minabuti ko nalang na dito kumuha sa PH. I guess sa note 3 palang yung region lock na yan. :think:
 
Good day mga ka s4. Ask ko lang bakit everytime mag change font ako, Knox stop working. Nu kaya yun?

root m po device m sir..need po ng root access ng Font Apps sa may knox na bootloader..


pra nmn po ma disable m ung knox.. install ka po ng Terminal Emulator (Play Store)..tpos type m po eto:

$> su
#> pm disable com.sec.knox.seandroid


after po d na lalabas un warning ng knox..

note: wag ka po mag try flash ng ibang firmware na mas mbaba sa ver ng firmware m..ma soft-brick yan phone m.

pro pwd ka po mag install custom rom (ung wla po bootloader na ksma)
 
Ah akala ko basher ka. :lmao: Patay nasa ibang bansa ka pa pala, paano naman region lock issue ng NOTE mo? Ako nga mas mura sa Dubai yung s4 pero minabuti ko nalang na dito kumuha sa PH. I guess sa note 3 palang yung region lock na yan. :think:

d po problema ung region lock sir kng nka root note 3 m..

may Region LOck Away c chainfire..
 
Suggestion naman ng magandang rom. omega gamit ko ngayon, parang medyo nagha hang pag naglalaro ako! Kahit screen transistion lang sumasabit. Thanks!

samsung s4 i9505 gamit ko.
 
Last edited:
di naman po sya basher sir,ehehe,dami na po contributions si sir dark1j dito sa atin.:thumbsup:

meron na ata upcoming solution para hindi mag trip yung knox flag kahit mag root(merun na naman tayo pagkakaabalahan ehe)eto yung"root dela vega" sounds weird pero sya si ralph dela vega ng at&t mobility,root,downgrade,flashing of stock fw ok lang pero yung custom recovery at kernel wala pa sa ngayon.

same with you sir deadma muna sa upcoming update na yan,stay tune muna sa mga eksperto,in the mean time nasa safe na fw(unlock bootloader) pa tau(mga at mg5) pwede pa sa customization



Naconfirm na po ba yung sa efuse na yan?deadboot cgurado once na trigger yan.:upset:

Ah ok.. :sorry: po..

:think: Ah, pagkabasa ko dito sinearch ko agad yan. Ok ah, parang magupgrade sa 4.3 ah.. :excited:

Anyway sir sa masaya na sa root tulad ko ok na ok na yang dela vega na yan. :thanks" for the info.. May nakapagtry na kaya nyan dito sa SB? :)


d po problema ung region lock sir kng nka root note 3 m..

may Region LOck Away c chainfire..

Ahh, gagana ba yang Region Lock Away sa Dela Vega? :think:
 
root m po device m sir..need po ng root access ng Font Apps sa may knox na bootloader..


pra nmn po ma disable m ung knox.. install ka po ng Terminal Emulator (Play Store)..tpos type m po eto:

$> su
#> pm disable com.sec.knox.seandroid


after po d na lalabas un warning ng knox..

note: wag ka po mag try flash ng ibang firmware na mas mbaba sa ver ng firmware m..ma soft-brick yan phone m.

pro pwd ka po mag install custom rom (ung wla po bootloader na ksma)

Ibig sabihin, knox na yung kanya bro? :think:
 
Good afternoon.

I just got my samsung s4 1 week ago. Got it from Globe.
I'm planning to root it. no po mas maganda? Framaroot or yung thru Odin?

I had my S3 rooted thru Framaroot before, I just wanna ask kung reliable din ba ito for s4.

:)
 
Good afternoon.

I just got my samsung s4 1 week ago. Got it from Globe.
I'm planning to root it. no po mas maganda? Framaroot or yung thru Odin?

I had my S3 rooted thru Framaroot before, I just wanna ask kung reliable din ba ito for s4.

:)

Una ko ginamit framaroot bro di gumana, ewan ko lang ngayon.

CF-autoroot via odin gamit ko.. From globe?? Ano wifi MAC Mo bro?? ;)
 
Ah ok.. :sorry: po..

:think: Ah, pagkabasa ko dito sinearch ko agad yan. Ok ah, parang magupgrade sa 4.3 ah.. :excited:

Anyway sir sa masaya na sa root tulad ko ok na ok na yang dela vega na yan. :thanks" for the info.. May nakapagtry na kaya nyan dito sa SB? :)

Palagay ko wala pa sir,sa ngayon kasi yung tumatakbo na firmware dito sa atin yung mga at mg5(knox free) si sir dark1j pa lang nagreport dito Na enforcing na yung selinux status nya:slap:kaya siguro pinadala na nya s4 nya dito eheh

NAverify ko na din po pala yung sa triangle away sir,kahit na may custom recovery ako pwede na ako makatanggap ng ota update icheck mo lang pla yung allow tracker to run sa triangle away,parang tinitrick nya yung system natin,kagaya sa wanam exposed merun din option na ifake yung system status,pero yung sa triangle away yung ginamit ko:thumbsup:
 
Good afternoon.

I just got my samsung s4 1 week ago. Got it from Globe.
I'm planning to root it. no po mas maganda? Framaroot or yung thru Odin?

I had my S3 rooted thru Framaroot before, I just wanna ask kung reliable din ba ito for s4.

:)

+1 sa cf auto root.
 
Mga sir ask ko lang, pwede bang magamit dito ang S4 na galing sa japan? If hindi, ano gagawin para magamit dito sa pinas, thanks in advance sa response. :help:
(Docomo Samsung Galaxy S4 SC-04E)
 
Last edited:
root m po device m sir..need po ng root access ng Font Apps sa may knox na bootloader..


pra nmn po ma disable m ung knox.. install ka po ng Terminal Emulator (Play Store)..tpos type m po eto:

$> su
#> pm disable com.sec.knox.seandroid


after po d na lalabas un warning ng knox..

note: wag ka po mag try flash ng ibang firmware na mas mbaba sa ver ng firmware m..ma soft-brick yan phone m.

pro pwd ka po mag install custom rom (ung wla po bootloader na ksma)
Sir, yun font selection misno dun sa display setting ako nagselect. Built in selection siya. Thanks din sa info
 
sino po dito naka foldermount? yung hack version lang :D
meron ako premium v2.1.1 na kaso hanggang 3 lng din ang kaya ma pair. :help:
 
Last edited:
Sir, yun font selection misno dun sa display setting ako nagselect. Built in selection siya. Thanks din sa info

ay sir anu po ung fw ver nyo? dpat po kc kng built-in fonts lng po wla po probs..

kng mdalas po na gnyan kht po sa iba settings, try nyo n lng po hard reset..

pro ok dn po kng ma disable nyo po ung knox :) kya lng po need root access..

sino po dito naka foldermount? yung hack version lang :D
meron ako premium version na kaso hanggang 3 lng din ang kaya ma pair. :help:

ung gnwa ko po sir dati since na sa games ko lng po gnamit ung folder mount.. ung buong obb folder po ang mount ko (counted as 1 lng po sya :p ) (ung android/obb ko po kc games lng laman nya :D) - wag po kyo maniwla d2..
 
Last edited:
Ibig sabihin, knox na yung kanya bro? :think:

opo sir..nka knox na po bootloader nya..

Palagay ko wala pa sir,sa ngayon kasi yung tumatakbo na firmware dito sa atin yung mga at mg5(knox free) si sir dark1j pa lang nagreport dito Na enforcing na yung selinux status nya:slap:kaya siguro pinadala na nya s4 nya dito eheh

d nmn po sir..hehe..SELinux = Enforcing din po ako ngyn :p


+1 sa cf auto root.

+1 dn po sa cf..:thumbsup:
 
Last edited:
ung gnwa ko po sir dati since na sa games ko lng po gnamit ung folder mount.. ung buong obb folder po ang mount ko (counted as 1 lng po sya :p ) (ung android/obb ko po kc games lng laman nya :D)

galing mo sir, pwd nga siguro yan nalang gawin ko :clap:
pwede din po kaya yung sa android/data ?
o kaya buong android folder nalang kaya? wala po kaya cons yun pag ganun ginawa?


same problems po dito, pakibasa nalang po ng mga comments nila
http://forum.mobilism.org/viewtopic.php?p=1538691
http://www.muandroidapk.com/2013/09/foldermount-root-v211-apk-download.html
 
Last edited:
mga sir kakakuha kolang nitong s4 i9505 tapos ni root ko na po agad buti di sumablay ok naman po.. pano naman po ung pag flash? at saka po pano po ma transfer ung mga games ko sa sa external sd card ko kasi na transfer ko na sila kaso ayaw gumana? please help po, bago lang ako sa android at unang android phone ko po ito.. sinusunod ko lang po ung mga tutorial na nakikita ko dto.. thanks po...:excited::excited:
 
mga sir kakakuha kolang nitong s4 i9505 tapos ni root ko na po agad buti di sumablay ok naman po.. pano naman po ung pag flash? at saka po pano po ma transfer ung mga games ko sa sa external sd card ko kasi na transfer ko na sila kaso ayaw gumana? please help po, bago lang ako sa android at unang android phone ko po ito.. sinusunod ko lang po ung mga tutorial na nakikita ko dto.. thanks po...:excited::excited:

yung pinag uusapan namin ng sir darkj1r, ganun kung panu ma move yung games mo po sa extrernal sdcard.

paki basa na lang po ito para mas malinawan ka po. :)
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=2192122
 
Back
Top Bottom